Masana'antar Sinanci Kai tsaye Samar da Daidaitaccen Sprocket na Masana'antu 12B don Sarkar

Takaitaccen Bayani:

1.Material: C45, bakin karfe, simintin ƙarfe, da dai sauransu

2.Surface Jiyya: Hakora taurare, black oxide, tutiya plated, electrophoresis, da dai sauransu

3.Type: Turai / Amurka / Japan Standard

4.Service: Customizable

 

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan Fasaha

Masana'antar Sinanci Kai tsaye Samar da Daidaitaccen Sprocket na Masana'antu 12B don Sarkar
Masana'antar Sinanci Kai tsaye Samar da Daidaitaccen Sprocket na Masana'antu 12B don Sarkar

Bayanin samfur

1. Haƙori Radius: 19mm

2.Radius Nisa: 2mm

3. Nisa Haƙori: 11.1mm/10.8mm/30.3mm/49.8mm

4.Application: Sarkar (Pitch: 19.05mm / Nisa na ciki: 11.68mm / Roller: 12.07mm)

Kayan abu C45, A3, 40Cr, 20CrMnTi, 42CrMo, jan karfe, bakin karfe da sauransu kamar yadda kuke bukata.
tsari An ƙirƙira sa'an nan kuma an yi masa injin, hobbed, idan buƙata kuma yana iya walda
Maganin zafi Babban yawan kashewa, maganin zafi, taurin hakora
Maganin saman Baƙar fata, galvanization, chroming, electrophoresis, zanen launi, ko buƙatun abokin ciniki
Ayyuka Babban madaidaici, juriya mai girma, ƙaramar amo, santsi da tsayayye, babban ƙarfi
Lambar samfurin Daidaitawa ko rashin daidaito
Biya, mafi ƙarancin oda da bayarwa T / T (30% ajiya a gaba, 70% ma'auni kafin jigilar kaya).Mafi ƙarancin oda shine pcs 1000.Lokacin bayarwa shine kwanaki 20-30 bayan karɓar ajiya ko shawarwari
Nau'in kasuwanci Maƙera & Mai fitarwa
Babban kasuwar fitarwa Turai, Arewa da Kudancin Amurka, Oceania, Gabas ta Tsakiya, Afirka
Shiryawa

Jakar filastik ciki da akwatin kwali na waje ko buƙatun abokin ciniki.

Jirgin ruwa

1.Mafi yawan ma'auni suna cikin stock wanda za mu iya aikawa a cikin kwanaki 15 bayan dubawa da kunshin.
2. Ya kamata a ƙayyade lokacin isar da samfurori bisa ga lambar.

100% Sarrafa inganci

takardar shaida

Babban sunan kayan aikin samarwa

Qty

Sunan kayan gano maɓalli

Qty

Injin Kammala Super Atomatik

15

Gantry milling, duniya milling

1

Injin Girgizar Ciki ta atomatik

9

Layin Forging Mai zafi

1

injin niƙa marar tsakiya

4

Layin Ƙirƙirar sanyi

1

Na'ura mai niƙa ta Raceway ta atomatik

16

Ci gaba da tura kwantena murhu

1

Farashin CNC

22

taurin tanderu

3

Cibiyar Tsari

3

Layin samar da allura

2

injin hobbing na kaya

5

Injin Welding Auto

5

kayan aiki

4

Sunan kayan gano maɓalli Qty Sunan kayan gano maɓalli Qty
Spectrometer 1 Mai gano lahani na Ultrasonic 1
3D Aunawa Gwajin 1 Rabewar Hankali mara lalacewa 1
Project 2sets 2 Rockwell Hardness na Duk TH320 5
Injin Gwaji Don Ƙarfi da Ƙarfi 2 Injin Gwajin Roundness 1
Mai Gwajin Rayuwa 1 Gwajin Fasa Gishiri 1
Metallographic Microscope 2 Welding Seam Testing Machine 1
Injin Gwajin Magnetic 1 Micrometer da Gauge Saituna da yawa
Mai gano Foda Magnetic Foda 1 Gwajin Kauri Mai Rufe 1

FAQ

  1. 1.Q: Yadda za a tabbatar da ingancin ku?
    A: Dukkanin samfuranmu an yi su ne a ƙarƙashin tsarin ISO9001.Our QC yana bincika kowane jigilar kaya kafin bayarwa.

2. Tambaya: Za ku iya rage farashin ku?
A: Kullum muna ɗaukar fa'idar ku a matsayin babban fifiko.Ana iya sasanta farashin a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna ba da tabbacin za ku sami mafi kyawun farashi.
3. Tambaya: Yaya game da lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 30-90 bayan karɓar kuɗin gaba.Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da yawa.
4. Q: Kuna bayar da samfurori?
A: Tabbas, ana maraba da buƙatun samfuran!
5. Tambaya: Yaya game da kunshin ku?
A: Yawancin lokaci, daidaitaccen kunshin shine kartani da pallet.Kunshin musamman ya dogara da buƙatun ku.
6. Q: Za a iya buga tambari na akan samfurin?
A: Tabbas, zamu iya yin hakan.Da fatan za a aiko mana da ƙirar tambarin ku.
7. Tambaya: Kuna karɓar ƙananan umarni?
A: iya.Idan kun kasance ƙaramin dillali ko fara kasuwanci, tabbas muna shirye mu girma tare da ku.Kuma muna sa ran yin aiki tare da ku don dangantaka mai tsawo.
8. Q: Kuna samar da sabis na OEM?
A: Ee, mu ne OEM maroki.Kuna iya aiko mana da zanenku ko samfuran ku don faɗi.
9. Tambaya: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A: Mu yawanci yarda T / T, Western Union, Paypal da L/C.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Saya yanzu...

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.